ಕಲಬುರಗಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ ಸೇರಿದಂತೆ 42 ಐಎಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ವೇತನ ಮುಂಬಡ್ತಿ:ಸರಕಾರದ ಆದೇಶ

0
2629

ಬೆಂಗಳೂರು, ಡಿ. 31: ರಾಜ್ಯದ 42 ಐಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ವೇತನ ಮುಂಬಡ್ತಿ ನೀಡಿ, ಯಾವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿರೋ ಅದೇ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಮತ್ತು ಆಡಳಿತ ಸುಧಾರಣೆಗಳ ಇಲಾಖೆ ಆಧೀನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು ನಾಳೆಯಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಆದೇಶ ಜಾರಿಮಾಡಿದೆ. ತುಷಾರ್ ಗಿರಿನಾಥ್, ಮುಖ್ಯ ಆಯುಕ್ತರು, ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಅವರು ಐಎಎಸ್‌ನ ಅಪೆಕ್ಸ್ ಸ್ಕೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.
01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 17 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಮುಖ್ಯ ಆಯುಕ್ತರು, ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ಉಮಾಶAಕರ್ (ಕೆಎನ್.:1993), ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಸಹಕಾರ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಅವರು ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ IಂS ನ ಅಪೆಕ್ಸ್ ಸ್ಕೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.
01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 17 ನೇ ಹಂತವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ
ಸರ್ಕಾರದ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಸಹಕಾರ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ರಿತ್ವಿಕ್ ರಂಜನA ಪಾಂಡೆ, ಕೆಎನ್.:1998), ಜಂಟಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಕಂದಾಯ ಇಲಾಖೆ, ಹಣಕಾಸು ಸಚಿವಾಲಯ, ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರವು ಊಂಉ ಸ್ಕೇಲ್‌ಗೆ ಪ್ರೊಫಾರ್ಮಾ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ನೀಡಿದೆ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 15 ನೇ ಹಂತದ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಎಎಸ್
ಮೇಜರ್ ಮಣಿವಣ್ಣನ್ ಪಿ., (ಕೆಎನ್.:1998), ಸರ್ಕಾರದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಎಎಸ್ ನ ಊಂಉ ಸ್ಕೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 15 ನೇ ಹಂತವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ನವೀನ್ ರಾಜ್ ಸಿಂಗ್, IಂS (ಏಓ:1998), ಸರ್ಕಾರದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ (ವೈದ್ಯಕೀಯ ಶಿಕ್ಷಣ), ಬೆಂಗಳೂರು ಹೆಚ್‌ಎಜಿ ಸ್ಕೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 15 ನೇ ಹಂತದ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಐಎಎಸ್‌ನ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಸರ್ಕಾರದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ (ವೈದ್ಯಕೀಯ ಶಿಕ್ಷಣ), ಬೆಂಗಳೂರು.
ಮುನಿಶ್ ಮೌದ್ಗಿಲ್, ಐಎಎಸ್ (ISಓ:1998), ಕಮಿಷನರ್, ಸರ್ವೆ ಸೆಟ್ಲ್ಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಂಡ್ ದಾಖಲೆಗಳು, ಬೆಂಗಳೂರು ಐಎಎಸ್‌ನ ಊಂಉ ಸ್ಕೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 15 ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಸರ್ಕಾರ, ಕಂದಾಯ ಇಲಾಖೆ (ಆಒ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಮತ್ತು UPಔಖ) ಊಂಉ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿನ ತದನಂತರ ಕಮಿಷನರ್, ಸರ್ವೆ ಸೆಟ್ಲ್ಮೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್ ಆಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಬೆಂಗಳೂರು, ಮೇಲ್ದರ್ಜೆಗೇರಿದ ಹುದ್ದೆಯಲ್ಲಿದೆ.
ಡಾ. ತ್ರಿಲೋಕ್ ಚಂದ್ರ ಕೆ.ವಿ., ಐಎಎಸ್ ಕೆಎನ್.:2007), ವಿಶೇಷ ಆಯುಕ್ತರು (ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು Iಖಿ), ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಸೂಪರ್ ಟೈಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 14 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಎಎಸ್ ಸ್ಕೇಲ್ / ಮತ್ತು ಐಟಿ), ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ಬೆಂಗಳೂರು. ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮತ್ತು ವಿಶೇಷ ಆಯುಕ್ತರಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು.
ಮೋಹನ್ ರಾಜ್ ಕೆ.ಪಿ.,ಐಎಎಸ್ (Iಅಓ:2007), ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ, ಕರ್ನಾಟಕ ನಗರ ನೀರು ಸರಬರಾಜು & ಡ್ರೈನೇಜ್ ಬೋರ್ಡ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಐಎಎಸ್ ಸಾಗಿಸುವ ಸೂಪರ್ ಟೈಮ್ ಸ್ಕೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ.
01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 14 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿ ಕರ್ನಾಟಕ ನಗರ ನೀರು ಸರಬರಾಜು ಮತ್ತು ಒಳಚರಂಡಿ ಮಂಡಳಿಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಾರೆ.
ಡಾ.ರಿಚರ್ಡ್ ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಡಿ’ಸೋಜಾ, (ಕೆಎನ್.:2007), ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ, ಕರ್ನಾಟಕ ಸ್ಟೇಟ್ ವೇರ್ಸ್ ಹೌಸಿಂಗ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಐಎಎಸ್ ನ ಸೂಪರ್ ಟೈಮ್ ಸ್ಕೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 14 ನೇ ಹಂತದ ಪೇ ಸ್ಕೇಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ
ಸರ್ಕಾರದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ, ಯೋಜನೆ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮತ್ತು ಅಂಕಿಅAಶಗಳು ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಪರಿಹಾರ ಶ್ರೀಮತಿ. ಸಲ್ಮಾ ಕೆ. ಫಾಹಿಮ್, [ಎಎಸ್} ಏಕಕಾಲೀನ ಚಾರ್ಜ್ನಿಂದ.
ಯಶವAತ ವಿ. ಗುರುಕರ್, (ಕೆಎನ್.:2010), ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ, ಕಲಬುರ್ಗಿ ಜಿಲ್ಲೆ, ಕಲಬುರ್ಗಿ ಅವರು ಐಎಎಸ್‌ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹುದ್ದೆಗೆ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ 13 ಮೀ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಕಲಬುರಗಿ ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಾರೆ.
ನಕುಲ್ S.S., IಂS (ಕೆಎನ್.:2010), ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಹಣಕಾಸು ಸಚಿವರ ಖಾಸಗಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳು, ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಸಚಿವಾಲಯದಲ್ಲಿ ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರವನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ
ವೇತನದಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ IಂS ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಗೆ ಪ್ರೊಫಾರ್ಮಾ ಪ್ರಚಾರ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್.
ಶ್ರೀಮತಿ. ಶ್ರೀವಿದ್ಯಾ P.I., IಂS (ಕೆಎನ್.:2010), ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರದ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ, ಇ-ಆಡಳಿತ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಐಎಎಸ್‌ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ
01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಒಯ್ಯುವುದು ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯುವುದು ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ, ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ, ಇ- ಇಲಾಖೆ ಆಡಳಿತ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ಶ್ರೀಮತಿ. ಕನಗ ವಲ್ಲಿ ಎಂ., ಐಎಎಸ್ (ಕೆನ್.:2010), ಆಯುಕ್ತರು, ಆಹಾರ, ನಾಗರಿಕ ಸಪ್ಫ್ಸ್ & ಗ್ರಾಹಕರ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ಐಎಎಸ್‌ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಒಯ್ಯುವುದು ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯುವುದು ಆಯುಕ್ತರು, ಆಹಾರ, ನಾಗರಿಕ ಸರಬರಾಜು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರ ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಇಲಾಖೆಯಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ, ಬೆಂಗಳೂರು, ಕೆಳದರ್ಜೆಯ ಹುದ್ದೆಯಲ್ಲಿದೆ.
ಶಿವಕುಮಾರ್ ಕೆ.ಬಿ., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್: 2010), ರಾಜ್ಯ ಕೌಶಲ್ಯ ಸಚಿವರ ಖಾಸಗಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಶೀಲತೆ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಸಚಿವಾಲಯ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ, ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರವು ಪ್ರೊ ಫಾರ್ಮಾ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ನೀಡಿದೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 13 ನೇ ಹಂತದ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಎಎಸ್ ನ ಆಯ್ಕೆ ಗ್ರೇಡ್‌ಗೆ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ01.01.2023 ರಿಂದ.
ಡಾ. ರಾಮ್ ಪ್ರಸಾತ್ ಮನೋಹರ್ ವಿ., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್: 2010), ವಿಶೇಷ ಆಯುಕ್ತ (ಎಸ್ಟೇಟ್ಸ್), ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ಬೆಂಗಳೂರು [ಂS ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಒಯ್ಯುವುದು ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯುವುದು
ವಿಶೇಷ ಆಯುಕ್ತರಾಗಿ (ಎಸ್ಟೇಟ್‌ಗಳು) ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ, ಬೃಹತ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಹಾನಗರ ಪಾಲಿಕೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ಶ್ರೀಮತಿ. ವಾಸಿರೆಡ್ಡಿ ವಿಜಯ ಜ್ಯೋತ್ಸ್ನಾ, ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್:2010), ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ಸಿಲ್ಕ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ (ಕೆಎಸ್‌ಐಸಿ), ಬೆಂಗಳೂರು ಐಎಎಸ್‌ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಒಯ್ಯುವುದು ಮತ್ತು ಮುಂದುವರೆಯುವುದು ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಕರ್ನಾಟಕ ಸಿಲ್ಕ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರೀಸ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಬೆಂಗಳೂರು.
ಶ್ರೀಮತಿ. ಮಂಜುಶ್ರೀ ಎನ್., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್: 2010), ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಅಡ್ಮಿನಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಬೆಂಗಳೂರು ವೇತನದಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಎಎಸ್ ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪುರಸಭೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು
ವೆAಕಟೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಆರ್.,ಕೆನ್.:2010), ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮುಖ್ಯ ಚುನಾವಣಾ ಅಧಿಕಾರಿ (ವೆಚ್ಚ), ಡಿಪಿಎಆರ್ (ಚುನಾವಣೆಗಳು), ಬೆಂಗಳೂರು ಆಯ್ಕೆ ದರ್ಜೆಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 13 ನೇ ಹಂತದ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ IಂS ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮುಖ್ಯ ಚುನಾವಣಾ ಅಧಿಕಾರಿ (ವೆಚ್ಚ), ಡಿಪಿಎಆರ್ ಆಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು (ಚುನಾವಣೆ), ಬೆಂಗಳೂರು.
ಶ್ರೀಮತಿ. ವಿನೋತ್ ಪ್ರಿಯಾ ಆರ್., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್.:2010), ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಖನಿಜ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಐಎಎಸ್ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ
ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಖನಿಜ ನಿಗಮ ನಿಯಮಿತ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ಕೃಷ್ಣ ಬಾಜಪೈ, ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್.:2010), ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಆಯುಕ್ತರು, ಕಲಬುರಗಿ ವಿಭಾಗ, ಕಲಬುರಗಿ ಅವರು ಐಎಎಸ್‌ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 13 ಮತ್ತು ಪ್ರಾದೇಶಿಕವಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶಗಳವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು ಆಯುಕ್ತರು, ಕಲಬುರಗಿ ವಿಭಾಗ, ಕಲಬುರಗಿ.
ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಡಾ. ರಾಜೇಂದ್ರ ಕೆ., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್.:2010), ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಾರ್, ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಎಎಸ್‌ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರು ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 13 ಮತ್ತು ರಿಜಿಸ್ಟ್ರಾರ್ ಆಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶಗಳವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು ಸಹಕಾರ ಸಂಘಗಳಿಗೆ, ಬೆಂಗಳೂರು, ಕೆಳದರ್ಜೆಯ ಹುದ್ದೆಯಲ್ಲಿ.
ರಮೇಶ್ ಡಿ.ಎಸ್., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್: 2010), ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ, ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ, ಚಾಮರಾಜನಗರವು [ಂS ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 13 ನೇ ಹಂತ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಜಿಲ್ಲಾಧಿಕಾರಿ, ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ,
ಮಂಜುನಾಥ್ ಜೆ., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್.: 2010), ಆಯುಕ್ತರು, ಆಯುಷ್ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು ವೇತನದಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ IಂS ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ 01.01.2023 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಮಿಷನರ್ ಆಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು, ಆಯುಷ್ ಇಲಾಖೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ಗಿರೀಶ್ ಆರ್.,ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್.:2010), ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸದಸ್ಯರು, ಕರ್ನಾಟಕ
ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಏರಿಯಾ ಡೆವಲಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಬೋರ್ಡ್ (ಕೆಐಎಡಿಬಿ), ಬೆಂಗಳೂರು ಇದನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಬಡ್ತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಂತ 13 ರ ವೇತನ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ IಂS ನ ಆಯ್ಕೆ ಗ್ರೇಡ್ 01.01.2023 ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಆದೇಶದವರೆಗೆ ಮುಂದುವರೆಯಿತು, Àರ್ನಾಟಕ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪ್ರದೇಶಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿ (ಕೆಐಎಡಿಬಿ), ಬೆಂಗಳೂರು.
ಡಾ. ಮಮತಾ ಬಿ.ಆರ್., ಐಎಎಸ್ (ಕೆಎನ್: 2010), ಇನ್ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್ ಜನರಲ್ ಆಫ್ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ ಮತ್ತು ಕಮಿಷನರ್
ಅಂಚೆಚೀಟಿಗಳಿಗಾಗಿ, ವೇತನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಐಎಎಸ್‌ನ ಆಯ್ಕೆ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಬಡ್ತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.
01.01.202 ರಿಂದ ಜಾರಿಗೆ ಬರುವಂತೆ ಪೇ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 13 ನೇ ಹಂತದ ಪೇಸ್ಕೇಲ್.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here