ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಸೀಜನ್-8ರ ವಿನ್ನರ್ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ್

0
710
 - Sakshi Post

ಬೆಂಗಳೂರು, ಆಗಸ್ಟ. 08: ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಜನ್ 8ರ ವಿಜಯಶಾಲಿಯಾಗಿ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ್ ಅವರು ಹೊರ ಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾರೆ.
ಕಳೆದ 120 ದಿನಗಳಿಂದ ನಿರಂತರವಾಗಿ ನಡೆದ ಒಂದು ಈ ಆಟದಲ್ಲಿ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರಿಗೆ 45 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ವೀಕ್ಷಕರು ಮತ ಹಾಕಿದ್ದು, ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕೆ.ಬಿ. ಅರವಿಂದ ಅವರು 43.5 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ವೀಕ್ಷಕರ ಮತಗಳು ಬಂದಿದು, ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರನ್ನು ವಿಜಯಶಾಲಿಯನ್ನಾಗಿ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಸೀಜನ್ 8 ನಡೆಸುಕೊಡುತ್ತಿರುವ ಖ್ಯಾತ ನಟ ಸುದೀಪ ಅವರು ಘೋಷಿಸಿದರು.

Bigg Boss Kannada 8 Winner 2021 – BBK8 Winner 1st 2nd Runner Up – Grand  Finale Live Updates

ಈ ಮುಂಚೆ ಈ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯಿಲ್ಲವೆಂಬAತೆ ಕೇಳಿಬರಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು, ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿಯ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತರಹರ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಅದೃಷ್ಟೆ ಹೇಳದೆ ವೀಕ್ಷಕರ ಮತದ ಮೂಲಕ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
ಸೀಜನ್ 8ರ ವಿಜಯಶಾಲಿಯಾದವರಿಗೆ 53 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಾಯಿತು.
ಎರಡನೇ ಕಂಟಸ್ಟರ್ ಆಗಿದ್ದ ಕೆ. ಪಿ. ಆರವಿಂದ ಅವರಿಗೆ 11 ಲಕ್ಷ ರೂ.ಗಳ ರನ್‌ರ್ ಅಪ್ ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಾಯಿತು.
ಕರ‍್ಸ್ ಕನ್ನಡ ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ಸಿಜನ್ ಪ್ರಸಾರವಾಗುತ್ತಿತ್ತು.
ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಅವರ ಹರ್ಷ ಮನೋಭಾವಕ್ಕೆ ಹೆಸರು ವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದು, ಆಟದ ಮೇಲೆ ಗಮನ ಹರಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿದ್ದರೆ, ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ, ಮಂಜು ಪಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿಚಲಿತರಾದರು ಮತ್ತು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಆಟದಲ್ಲಿ ಹಿಂದುಳಿಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಆತನನ್ನು ಲಾಗ್ ಮಂಜ ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ, ಃBಏ ವೀಕ್ಷಕರು ಮಂಜು ಪಾವಗಡದ ವಿಭಿನ್ನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನೋಡಿದರು. ಈ ಃBಏ ಸ್ಪರ್ಧಿ ತನ್ನ ಹೌಸ್‌ಮೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ತನ್ನ ಹಾಸ್ಯದ ಮೂಲಕ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನೂ ರಂಜಿಸಿದರು.
ಅರವಿಂದ್ ಕೆಪಿ ಮತ್ತು ಮಂಜು ಪಿ ಟಾಸ್ಕ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಕಠಿಣ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮದೇ ಶೈಲಿಯಿಂದ ಬಿಬಿಕೆ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಿದರು. ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ಮಂಜು ಪಾವಗಡ ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಅವರು ಈಗ ಬಲಿಷ್ಠ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಅರವಿಂದ ಕೆಪಿಯನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅರವಿಂದ್ ಕೆಪಿಯನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕುವುದು ಸುಲಭವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಮಂಜು ಪಿ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಿದ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಅವರಿಗೆ ಸಲ್ಲುತ್ತದೆ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here