ಮಾರ್ಚ 25ರಿಂದ ದೈನಂದಿನ ಮುಂಬೈಗೆ ಕಲಬುರಗಿಯಿಂದ ವಿಮಾನ ಆರಂಭ

0
939

ಕಲಬುರಗಿ, ಮಾ. 17: ಭಾರತದ ಆರ್ಥಿಕ ರಾಜಧಾನಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಮುಂಬೈ-ಕ¯ಬುರಗಿ-ಮುAಬೈ ಅಲೈಯನ್ಸ್ ಏರ್ ವಿಮಾನಯಾನ ಮಾರ್ಚ್ 25, 2021 ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ.
ಏರ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಅಂಗಸoಸ್ಥೆಯಾದ ಅಲೈಯನ್ಸ್ ಏರ್ ಈಗ ಮುಂಬೈಯಿoದ ಕಲಬುರಗಿಗೆ ದೈನಂದಿನ ನೇರ ವಿಮಾನಯಾನಗಳನ್ನು ನಡೆಸಲಿದೆ ಈ ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ 70 ಆಸನಗಳ ಐಷಾರಾಮಿ ವಿಮಾನಗಳನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ವಿಮಾನಯಾನವು ಈಗಾಗಲೇ ಕಲಬುರಗಿ ಮತ್ತು ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ದೈನಂದಿನ ವಿಮಾನಯಾನ ಆರಂಭವಾಗಿದ್ದು, ಮುಂಬೈಗೆ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿಂದ ಈ ಹೊಸ ವಿಮಾನವು ಕಲಬುರಗಿಯನ್ನು ಭವ್ನಗರ ಮತ್ತು ಡಿಯುನಂತಹ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಅನೇಕ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮೆಟ್ರೋ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ. ಫ್ಲೈಟ್ 9 ಐ 665 ಮುಂಬೈನಿAದ 0720 ಗಂಟೆಗೆ ಹೊರಟು 0900 ಗಂಟೆಗೆ ಕಲಬುರಗಿಗೆ ಆಗಮಿಸಲಿದೆ. ಫ್ಲೈಟ್ 9 ಐ 666 ಕಲಬುರಗಿಯಿಂದ 0925 ಗಂಟೆಗೆ ಹೊರಟು ಮುಂಬೈಗೆ 1055 ಗಂಟೆಗೆ ತಲುಪಲಿದೆ.
ಅಲೈಯನ್ಸ್ ಏರ್ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಕಿಟಕಿ ಅಥವಾ ಹಜಾರದ ಆಸನಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವಿಮಾನಗಳು 30 ರ ಸೀಟ್ ಪಿಚ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೂಪರ್ ಆರಾಮದಾಯಕ ಲೆಗ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ಅಲೈಯನ್ಸ್ ಏರ್ ವಿಮಾನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಅನುಪಾತವು 1:30 ಆಗಿದೆ. ವಿವಿಧ ಪ್ರಚಾರ ಕೊಡುಗೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು, ಪ್ರಯಾಣಿಕರು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಬಹುದು: www.airindia.in.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here