ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

  0
  819
  ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
  ಮೆಸ್ಸೆಜ್ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರ ಚಿಚೋರ್ನಲ್ಲಿ "ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು" ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಅವರು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

  ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಟಿವಿ ನಟ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಮುಂಬೈನ ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಟ ಏಕಾಂಗಿಯಾಗಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ. ಪೊಲೀಸರು ಆತನ ಅಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಕಾರಣ ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದುಬಂದಿಲ್ಲ. ನಟನಿಗೆ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಆರೋಗ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ನಟ ತನ್ನ ಬಾಂದ್ರಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೇಣು ಬಿಗಿದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೇವಲ ಐದು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ, ಅವರ ಮಾಜಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ದಿಶಾ ಸಾಲಿಯನ್ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

  ಮೊದಲ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ, ನಟ ರಿತೀಶ್ ದೇಶ್ಮುಖ್ ಅವರು “ಪದಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ … ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಇನ್ನಿಲ್ಲ … ತೀವ್ರವಾಗಿ ದುಃಖಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸುಶಾಂತ್ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಕಿಸ್ ದೇಶ್ ಮೇ ಹೈ ಮೇರಾ ದಿಲ್ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾ ರಿಷ್ಟಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಖ್ಯಾತಿ ಗಳಿಸಿದರು. ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೂಲಕ ಅವರು ಜನರ ಹೃದಯವನ್ನು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಆಳಿದರು. ನಟಿ ಅಂಕಿತಾ ಲೋಖ್ನಾಡೆ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ತೆರೆಯ ಮೇಲಿನ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರವು ವೀಕ್ಷಕರಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆಯಿತು

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here